Typebased (7.x-1.5) - en to fil translation catalogue (17 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Content
fil: Nilalaman

en: Help
fil: Tulong

en: Last post
fil: Huling paskil

en: Footer
fil: Paanan

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: Topics
fil: Mga paksa

en: Posts
fil: Mga paskil

en: Post new comment
fil: Magpaskil ng bagong komento

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Secondary menu
fil: Pangalawang menu

en: Footer first column
fil: Unang haligi sa paanan

en: Footer second column
fil: Pangalawang haligi sa paanan
