Typebased (7.x-1.5) - en to ta translation catalogue (27 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Link
ta: சுட்டி

en: Help
ta: உதவி

en: Text
ta: உரை

en: Last post
ta: கடைசி இடுகை

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Forum
ta: மன்றம்

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Topics
ta: தலைப்புகள்

en: Posts
ta: இடுகைகள்

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: Gray
ta: சாம்பல்

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Post new comment
ta: புதிய பின்னூட்டத்தினை இடுக

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: sort ascending
ta: ஏறுமுகமாக வரிசைப்படுத்து

en: sort descending
ta: தலைகீழாக வரிசை

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: Footer first column
ta: கீழ்ப்பகுதி முதற் பத்தி

en: Footer second column
ta: கீழ்ப்பகுதி இரண்டாம் பத்தி
