Typo (7.x-1.3) - en to vi translation catalogue (18 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: more
vi: thêm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Page
vi: Trang

en: Never
vi: Không bao giờ

en: 1 day
vi: 1 ngày

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Loading...
vi: Đang nạp...

en: Apply
vi: Áp dụng

en: 1 week
vi: 1 tuần

en: Loading
vi: Đang nạp

en: Offset
vi: Độ dịch

en: close
vi: đóng

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
