Ubercart (7.x-3.11) - en to ta translation catalogue (166 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Images
ta: படங்கள்

en: Next
ta: அடுத்து

en: user
ta: பயனர்

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: enable
ta: செயல்பட வைக்க

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Transaction ID
ta: பரிவர்த்தனை ௮டையாளம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Gross
ta: மொத்த

en: Type
ta: வகை

en: Subject
ta: பொருள்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Last comment
ta: கடைசி கருத்து

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Log
ta: பதிவு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Default currency
ta: இயல்புநிலை  நாணயம்

en: Action
ta: செயல்

en: Cost
ta: விலை

en: Quantity
ta: அளவு

en: Purchased
ta: வாங்கப்பட்டது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Version
ta: பதிப்பு

en: view
ta: பார்

en: File
ta: கோப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Search
ta: தேடல்

en: None
ta: இல்லை

en: Display settings
ta: காட்சி அமைவுகள்

en: Test
ta: சோதனை

en: Message
ta: செய்தி

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Country
ta: நாடு

en: Weight
ta: எடை

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Variable
ta: மாறி

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Help text
ta: வணக்க உரை

en: Required
ta: தேவை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: settings
ta: அமைப்புகளை

en: Field
ta: புலம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Time
ta: நேரம்

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Length
ta: நீளம்

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: Display
ta: காட்சி

en: never
ta: எப்பொழுதுமில்லை

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: User
ta: பயனர்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Node
ta: கணு

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Year
ta: வருடம்

en: Logo
ta: இலட்சினை

en: Not found
ta: காணக்கிடைக்கவில்லை

en: Never
ta: இல்லை

en: Recipients
ta: பெருநர்கள்

en: You must enter a valid e-mail address.
ta: நீங்கள் ஏற்க்கத்தக்க மின்னஞ்சல் முகவரியிநை அளிக்க வேண்டும்.

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Signature
ta: கையொப்பம்

en: File ID
ta: கோப்பு குறி

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Average
ta: சராசரி

en: N/A
ta: இல்

en: configure
ta: முறையமை

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Month
ta: மாதம்

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: Code
ta: நிரல்

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: node
ta: கணு

en: Directory
ta: கோப்பகம்

en: Method
ta: முறை

en: Day
ta: நாள்

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Other
ta: மற்றவை

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Destination
ta: இலக்கு

en: Button
ta: விசை

en: Create content
ta: உள்ளடக்கம் உருவாக்க

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Operator
ta: வினைக்குறி

en: Order
ta: வரிசை

en: Do not display
ta: காண்பிக்கவேண்டாம்

en: Anonymous users
ta: அடையாளமற்ற பயனர்கள்

en: Close
ta: மூடு

en: Duration
ta: கால இடைவெளி

en: American Samoa
ta: அமெரிக்கன் சம்பா

en: Guam
ta: குவாம்

en: Puerto Rico
ta: போர்டோ ரிக்கோ

en: United States
ta: அமெரிக்க ஐக்கிய நாடுகள்

en: Modified
ta: திருத்தப்பட்ட

en: English
ta: ஆங்கிலம்

en: Spanish
ta: ஸ்பானிஷ்

en: update
ta: நிகழ்நிலை

en: The changes have been saved.
ta: மாற்றங்கள் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Text field
ta: உரை புலம்

en: None.
ta: இல்லை.

en: The settings have not been saved because of the errors.
ta: பிழைகள் காரணமாக தளத்தின் அமைவுகள் சேமிக்கப்படவில்லை.

en: Last modified
ta: கடைசியாக திருத்தம்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது

en: Testing
ta: சோதனையிடுகிறது

en: Processing
ta: வேலை நடைபெற்றுக்கொண்டிருக்கிறது

en: disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Permission
ta: அனுமதி

en: Add role
ta: பாத்திரத்தைத் சேர்

en: Values
ta: மதிப்பீடுகள்

en: Print
ta: பதிப்பு

en: The e-mail address %mail is not valid.
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி %mail முறையற்றது.

en: Reports
ta: அறிக்கைகள்

en: File download
ta: கோப்பு தரையிரக்கம்

en: Password field is required.
ta: கடவுசொல் புலம் தேவையானது.

en: Display type
ta: காட்சி வகை

en: Confirm password
ta: உறுதிசெய்த கடவுச்சொல்

en: Not applicable
ta: பொருத்தமற்றது

en: 02 - February
ta: 02 - பிப்ரவரி

en: Save and continue
ta: சேமித்து தொடர்க

en: %name must be a number.
ta: %name ஒரு எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: Includes:
ta: உள்ளடக்குகிறது:

[ctx: cheque]
en: Check
ta: காசோலை

[ctx: cheque]
en: Check payment policy
ta: காசோலை செலுத்தும் கொள்கை
