Ubercart Addresses (7.x-1.0-alpha2) - en to fil translation catalogue (20 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: more
fil: marami pa

en: view
fil: tingnan

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: - None -
fil: - Wala -

en: edit
fil: wastuhin

en: View
fil: Tingnan

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Page
fil: Pahina

en: User settings
fil: Ayos ng mga tagagamit

en: Permissions
fil: Mga pahintulot

en: My account
fil: Akawnt ko

en: administer users
fil: mangasiwa ng mga tagagamit
