Ubercart Affiliate v2 (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (50 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Date
ta: தேதி

en: Weight
ta: எடை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: edit
ta: மாற்று

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Manage
ta: நிர்வகிக்கவும்

en: never
ta: எப்பொழுதுமில்லை

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Settings for @role
ta: @role க்கு அனுமதிக்கப்பட்ட அமைவுகள்

en: All
ta: எல்லா

en: Year
ta: வருடம்

en: Last access
ta: கடைசி அனுகல்

en: blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: active
ta: செயலில்

en: N/A
ta: இல்

en: Month
ta: மாதம்

en: Code
ta: நிரல்

en: January
ta: ஐனவரி

en: February
ta: பிப்ரவரி

en: March
ta: மார்ச்

en: April
ta: ஏப்ரல்

en: May
ta: மே

en: June
ta: ஜூன்

en: July
ta: ஜூலை

en: August
ta: ஆகஸ்ட்

en: September
ta: செப்டம்பர்

en: October
ta: அக்டோபர்

en: November
ta: நவம்பர்

en: December
ta: டிசம்பர்

en: Destination
ta: இலக்கு

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Referrer
ta: சுட்டியவர்

en: Order
ta: வரிசை

en: Operation
ta: செயல்

en: Show
ta: காட்டு

en: Member for
ta: பயனாளராக

en: @time ago
ta: @time க்கு முன்னர்

en: or
ta: அல்லது

en: Any
ta: ஏதும்

en: Reports
ta: அறிக்கைகள்

en: Frontpage
ta: முன் பக்கம்

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்
