Ubercart Affiliate v2 (7.x-1.1) - en to th translation catalogue (37 entries)

en: Status
th: สถานะ

en: Delete
th: ลบ

en: Username
th: ชื่อผู้ใช้งาน

en: Cancel
th: ยกเลิก

en: Description
th: คำอธิบาย

en: Date
th: วันที่

en: Weight
th: น้ำหนัก

en: Link
th: ลิงค์

en: Settings
th: ตั้งค่า

en: edit
th: แก้ไข

en: Export
th: ส่งออก

en: Save
th: บันทึก

en: remove
th: เอาออก

en: Manage
th: จัดการ

en: never
th: ไม่เคย

en: Unknown
th: ไม่รู้

en: Settings for @role
th: การตั้งค่าสำหรับ @role

en: All
th: ทั้งหมด

en: Year
th: ปี

en: blocked
th: ถูกบล็อค

en: active
th: ใช้งาน

en: N/A
th: ไม่มี

en: %time ago
th: %time ก่อนหน้า

en: Month
th: เดือน

en: Price
th: ราคา

en: Customer
th: ลูกค้า

en: Code
th: รหัส

en: May
th: พ.ค.

en: Referrer
th: อ้างอิง

en: Order
th: เรียงตาม

en: Operation
th: การปฏิบัติการ

en: Date/Time
th: วัน / เวลา

en: @time ago
th: @time ก่อน

en: Total:
th: ทั้งหมด:

en: Reports
th: รายงานสถานะ

en: Order status
th: สถานะการสั่งซื้อ

en: Dashboard
th: หน้าหลัก
