Ubercart Australia Post Postage Assessment Calculator Shipping Module (7.x-1.0-b - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Reset to defaults
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: Save settings
fil: Pangalagaan ang mga pagtatakda
