Bank Transfer - en to vi translation catalogue (11 entries)

en: To:
vi: Đến:

en: To
vi: Đến

en: Amount
vi: Số lượng

en: Ubercart - payment
vi: Ubercart - thanh toán

en: Payment method title
vi: Tiêu đề phương thức thanh toán

en: Order #:
vi: Đơn hàng #:

en: Username:
vi: Tên người dùng:

en: Password:
vi: Mật khẩu:

en: E-mail Address:
vi: Địa chỉ thư điện tử:

en: Payment Method:
vi: Phương thức Thanh toán:

en: Products on order:
vi: Các sản phẩm trên đơn hàng:
