Ubercart Discount Coupons (7.x-2.1-alpha5) - en to vi translation catalogue (50 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Value
vi: Giá trị

en: Gross
vi: Lãi gộp

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Actions
vi: Thao tác

en: Remove
vi: Xoá

en: Edit
vi: Sửa

en: Message
vi: Thông điệp

en: Name
vi: Tên

en: View
vi: Xem

en: Total
vi: Tổng

en: ID
vi: Mã

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Recipients
vi: Người nhận

en: Sender
vi: Người gửi

en: Mode
vi: Chế độ

en: Display options
vi: Các tùy chọn trình bày

en: Unlimited
vi: Không giới hạn

en: Code
vi: Mã

en: Inactive
vi: Không hoạt động

en: Start date
vi: Ngày bắt đầu

en: End date
vi: Ngày kết thúc

en: Order
vi: Thứ tự

en: None.
vi: Không có.

en: Coupon
vi: Phiếu khuyến mãi

en: Coupons
vi: Các phiếu khuyến mãi.

en: Discount
vi: Giảm giá

en: Product types
vi: Loại sản phẩm

en: Ubercart - payment
vi: Ubercart - thanh toán

en: Order ID
vi: ID đơn hàng

en: Purchase date
vi: Ngày mua

en: Used
vi: Dùng

en: Order #
vi: Đơn hàng #

en: Print
vi: In

en: Account
vi: Tài khoản

en: Any
vi: Bất kỳ

en: Order status
vi: Trạng thái đơn hàng

en: <strong>SKU:</strong> Any<br/>
vi: <strong>SKU:</strong> Bất kỳ<br>

en: <strong>SKU:</strong> !sku<br/>
vi: <strong>SKU:</strong> !sku<br>

en: Update order
vi: Cập nhật đơn hàng

en: view reports
vi: xem báo cáo

en: User autocomplete
vi: Tự động điền nốt tên người dùng

en: Display report
vi: Trình bày báo cáo

en: <span class="num-items">1</span> Item | <span class="num-items">@count</span> Items
vi[0]: <span class="num-items">@count</span> Sản phẩm

en: Validity
vi: Độ hợp lệ

en: Print preview
vi: Xem thử bản in
