Ubercart CSV (7.x-2.4) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.
