Ubercart CSV (7.x-2.4) - en to is translation catalogue (6 entries)

en: Delete
is: Eyða

en: Actions
is: Aðgerðir

en: Cancel
is: Hætta við

en: Edit
is: Breyta

en: This action cannot be undone.
is: Ekki er hægt að afturkalla þessa aðgerð.

en: Products
is: Vörur
