Extra Fields Checkout Pane (7.x-1.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: delete
fil: tanggalin

en: Value
fil: Halaga

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Weight
fil: Timbang

en: edit
fil: wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: n/a
fil: hindi naaangkop
