Extra Fields Checkout Pane (7.x-1.0-alpha2) - en to vi translation catalogue (33 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: delete
vi: xoá

en: Value
vi: Giá trị

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Enabled
vi: Bật

en: Action
vi: Thao tác

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Required
vi: Bắt buộc

en: edit
vi: sửa

en: Field
vi: Trường

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: n/a
vi: không có

en: Field name
vi: Tên trường

en: Field type
vi: Kiểu trường

en: Textfield
vi: Trường văn bản

en: Display options
vi: Các tùy chọn trình bày

en: Order
vi: Thứ tự

en: Constant
vi: Hằng

en: Select list
vi: Danh sách chọn

en: Address Book
vi: Sổ địa chỉ

en: Billing address
vi: Địa chỉ thanh toán

en: This is a multilingual variable.
vi: Đây là một biến đa ngôn ngữ.

en: If the PHP-mode is chosen, enter PHP code between %php. Note that executing incorrect PHP-code can break your Drupal site.
vi: Nếu chế dộ PHP được chọn, nhập vào đoạn mã PHP ở giữa %php. Chú ý rằng việc thực thi đoạn mã PHP không đúng có thể làm hỏng hệ thống Drupal của bạn.

en: Ubercart - extra
vi: Ubercart - mở rộng

en: Please select
vi: Vui lòng chọn

en: Address fields
vi: Trường địa chỉ

en: List position
vi: Vị trí danh sách
