UC Heidelpay (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: delete
ta: அழி

en: List
ta: பட்டியல்

en: Log
ta: பதிவு

en: Currency
ta: நாணயம்

en: None
ta: இல்லை

en: edit
ta: மாற்று

en: Default
ta: இயல்பான

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்
