UC Heidelpay (7.x-2.1) - en to vi translation catalogue (17 entries)

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: delete
vi: xoá

en: List
vi: Danh sách

en: Log
vi: Bản ghi

en: Currency
vi: Tiền tệ

en: None
vi: Không có

en: edit
vi: sửa

en: Default
vi: Mặc định

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: Amount
vi: Số lượng

en: Ubercart - payment
vi: Ubercart - thanh toán

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Payment method title
vi: Tiêu đề phương thức thanh toán

en: Submit Order
vi: Đệ trình Đơn hàng

en: Order complete
vi: Đơn hàng hoàn thành

en: Payment methods
vi: Các phương thức thanh toán

en: Card type
vi: Loại thẻ
