UC Heidelpay (7.x-2.2) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: delete
ta: நீக்குக

en: List
ta: பட்டியல்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு
