UC Moneris HPP (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Language
ta: மொழி

en: Test
ta: சோதனை

en: Canada
ta: கனடா

en: United States
ta: அமெரிக்க ஐக்கிய நாடுகள்

en: Debug
ta: பிழையறிவு
