UC Multiprice (7.x-2.0) - en to ta translation catalogue (18 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Cancel
ta: விலகு

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Default currency
ta: இயல்புநிலை  நாணயம்

en: Cost
ta: விலை

en: Default
ta: இயல்பான

en: View
ta: பார்

en: <none>
ta: <இல்லை>

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Scale
ta: அளவுகோல்

en: Decimal marker
ta: புள்ளி குறிப்பான்

en: Space
ta: வெற்றிடம்

en: Decimal point
ta: தசம புள்ளி

en: Comma
ta: கமா

en: Thousand marker
ta: ஆயிரம் குறிப்பான்

en: Display prefix and suffix.
ta: முன்னொட்டு மற்றும் பின்னொட்டு காட்டவும்.

en: Display with prefix and suffix.
ta: முன்னொட்டு மற்றும் பின்னொட்டு கொண்டு காட்டவும்.
