Ubercart Order Access (7.x-1.0-beta3) - en to vi translation catalogue (19 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Edit
vi: Sửa

en: View
vi: Xem

en: Active
vi: Hoạt động

en: security
vi: an ninh

en: The changes have been saved.
vi: Thay đổi đã được lưu lại.

en: Permissions
vi: Quyền

en: Ubercart - extra
vi: Ubercart - mở rộng

en: Permission
vi: Quyền

en: Print
vi: In

en: Save permissions
vi: Lưu các quyền

en: Order status
vi: Trạng thái đơn hàng

en: View orders
vi: Xem các đơn hàng

en: View order @order_id.
vi: Xem đơn hàng @order_id

en: View order
vi: Xem đơn hàng

en: Delete order @order_id.
vi: Xóa đơn hàng @order_id.

en: Edit order @order_id.
vi: Sửa đơn hàng @order_id.

en: This permission is inherited from the authenticated user role.
vi: Quyền này được kế thừa từ vai trò người dùng đã xác thực.

en: Warning: Give to trusted roles only; this permission has security implications.
vi: Cảnh báo: Chỉ cấp quyền này cho các vai trò đáng tin; quyền này ảnh hưởng lớn tới sự bảo mật của hệ thống.
