Ubercart Price List (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (11 entries)

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: List
fil: Listahan

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: view
fil: tingnan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: edit
fil: wastuhin

en: View
fil: Tingnan

en: The name %name is already taken.
fil: Mayroon nang nagmamay-ari nang pangalang %name
