UC Recurring Payments and Subscriptions (7.x-2.0-alpha1) - en to te translation catalogue (34 entries)

en: Next
te: తరువాత

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Subscribers
te: చందాదార్లు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Overview
te: అవలోకనం

en: Date
te: తేదీ

en: Daily
te: రోజు వారీ

en: Weekly
te: వారం వారీ

en: Monthly
te: నెల వారీ

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Message
te: సందేశం

en: Weight
te: భారం

en: Link
te: లింకు

en: Name
te: పేరు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Total
te: మొత్తం

en: User
te: వాడుకరి

en: User ID
te: వాడుకరి ID

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Filter
te: వడపోయి

en: Unlimited
te: అపరిమితం

en: Other
te: ఇతర

en: Role
te: పాత్ర

en: Order
te: క్రమం

en: Date/Time
te: తేదీ/సమయం

en: Left
te: ఎడమ

en: Account
te: ఖాతా
