Ubercart Redsys (Sermepa) Payment Systems (7.x-2.0) - en to te translation catalogue (10 entries)

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Currency
te: ద్రవ్యం

en: Edit
te: మార్చు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Test
te: పరీక్ష

en: Import
te: దిగుమతించు
