UC Worldpay (7.x-1.3) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Transaction ID
ta: பரிவர்த்தனை ௮டையாளம்

en: yes
ta: ஆம்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Log
ta: பதிவு

en: unknown
ta: தெரியாதது

en: None
ta: இல்லை

en: edit
ta: மாற்று

en: Default
ta: இயல்பான

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: no
ta: இல்லை

en: Both
ta: இரண்டும்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்
