Uid login (7.x-1.0-rc1) - en to te translation catalogue (12 entries)

en: Status
te: స్థితి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Update
te: తాజాకరించు

en: User ID
te: వాడుకరి ID

en: Update options
te: ఎంపికలను తాజాకరించు

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Last access
te: చివరి దర్శనం

en: Member for
te: సభ్యుడుగా

en: @time ago
te: @time క్రితం

en: Create new account
te: కొత్త ఖాతా సృష్టించు
