Uid login (7.x-1.0-rc3) - en to cy translation catalogue (18 entries)

en: Status
cy: Statws

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: edit
cy: golygu

en: Update
cy: Diweddaru

en: never
cy: byth

en: Update options
cy: Dewisiadau diweddaru

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Last access
cy: Mynediad diwethaf

en: blocked
cy: wedi ei flocio

en: active
cy: weithredol

en: Operation
cy: Gweithrediad

en: The e-mail address %email is already registered. <a href="@password">Have you forgotten your password?</a>
cy: Mae cyfeiriad e-bost %email wedi ei gofrestru yn barod. <a href="@password"> A ydych wedi anghofio eich cyfrinair?</a>.

en: The e-mail address %email has been denied access.
cy: Mae cyfeiriad e-bost %email wedi cael ei wrthod rhag cael mynediad.

en: Member for
cy: Aelod o

en: @time ago
cy: @time yn ôl

en: Create new account
cy: Creu cyfrif newydd

en: The name %name has been denied access.
cy: Mae mynediad enw %name wedi ei wrthod.
