Uid login (7.x-1.0-rc3) - en to fil translation catalogue (15 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Username
fil: Bansag

en: edit
fil: wastuhin

en: Update
fil: Gawing bago

en: never
fil: hindi kailanman

en: Update options
fil: Mga pagpipilian sa pagbabago

en: Roles
fil: Mga papel

en: active
fil: aktibo

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: The e-mail address %email has been denied access.
fil: Ang e-liham na %email ay pinigilang makapasok.

en: Member for
fil: Kasapi nang

en: @time ago
fil: @time ang nakalipas

en: Create new account
fil: Lumikha nang bagong akawnt

en: The name %name has been denied access.
fil: Pinipigilang makapasok ang pangalang %name.
