Uid login (7.x-1.0-rc3) - en to vi translation catalogue (20 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Operations
vi: Thao tác

en: Username
vi: Tên người dùng

en: edit
vi: sửa

en: Update
vi: Cập nhật

en: never
vi: chưa bao giờ

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Update options
vi: Các tùy chọn cập nhật

en: Roles
vi: Vai trò

en: Last access
vi: Lần truy cập cuối

en: blocked
vi: khóa

en: active
vi: hoạt động

en: Operation
vi: Thao tác

en: The e-mail address %email is already registered. <a href="@password">Have you forgotten your password?</a>
vi: Địa chỉ email %email đã được sử dụng để đăng kí. <a href="@password">Có phải bạn đã quên mật khẩu của mình?</a>

en: The e-mail address %email has been denied access.
vi: Địa chỉ thư điện tử %email đã bị từ chối truy cập.

en: Member for
vi: Đã tham gia được

en: @time ago
vi: cách đây @time

en: Create new account
vi: Tạo tài khoản mới

en: The name %name has been denied access.
vi: Tên %name đã bị từ chối truy cập.

en: No people available.
vi: Không có người dùng nào.
