User Import Framework (7.x-1.4) - en to th translation catalogue (15 entries)

en: Next
th: ถัดไป

en: user
th: ผู้ใช้

en: Import
th: นำเข้า

en: Back
th: กลับ

en: Text
th: ข้อความ

en: Integer
th: จำนวนเต็ม

en: update
th: อัปเดต

en: Decimal
th: ตัวเลข

en: Float
th: เลขทศนิยม

en: Boolean
th: บูลีน

en: An error occurred and processing did not complete.
th: เกิดข้อผิดพลาดบางประการและไม่สามารถดำเนินการให้เสร็จสมบูรณ์ได้

en: List (text)
th: รายการ (ข้อความ)

en: Long text
th: ข้อความขนาดยาว

en: List (integer)
th: รายการ (จำนวนเต็ม)

en: List (float)
th: รายการ (ค่า float)
