User Import Framework (7.x-1.4) - en to vi translation catalogue (19 entries)

en: Next
vi: Tiếp

en: user
vi: người dùng

en: optional
vi: tùy chọn

en: required
vi: bắt buộc

en: Import
vi: Nhập vào

en: Back
vi: Trở lại

en: Text
vi: Văn bản

en: Integer
vi: Số nguyên

en: text
vi: văn bản

en: update
vi: cập nhật

en: Decimal
vi: Thập phân

en: Float
vi: Số thực

en: Boolean
vi: Kiểu Bool

en: An error occurred and processing did not complete.
vi: Có lỗi xảy ra và việc xử lý chưa hoàn thành.

en: List (text)
vi: Danh sách (văn bản)

en: Long text
vi: Văn bản dài

en: Long text and summary
vi: Văn bản dài với phần tóm lược

en: List (integer)
vi: Danh sách (số nguyên)

en: List (float)
vi: Danh sách (số thực)
