User Import Framework (7.x-1.4) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Next
ta: அடுத்து

en: user
ta: பயனர்

en: optional
ta: ஏதாவது

en: required
ta: தேவையானது

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Text
ta: உரை

en: Integer
ta: முழுஎண்

en: text
ta: உரை

en: update
ta: நிகழ்நிலை

en: Decimal
ta: பதின்மம்

en: Boolean
ta: பூலியன்

en: An error occurred and processing did not complete.
ta: ஒரு பிழை ஏற்பட்டுள்ளது. அதன் காரணமாக செயல் முற்றுப்பெறவில்லை

en: List (text)
ta: பட்டியல் (உரை)

en: Long text
ta: நீள உரை

en: Long text and summary
ta: நீண்ட உரை மற்றும் சுருக்கம்

en: List (integer)
ta: பட்டியல் (எண்கள்)
