User Import Framework Plus (7.x-1.2) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: optional
ta: ஏதாவது

en: required
ta: தேவையானது

en: Text
ta: உரை

en: Integer
ta: முழுஎண்

en: text
ta: உரை

en: Decimal
ta: பதின்மம்

en: Boolean
ta: பூலியன்

en: List (text)
ta: பட்டியல் (உரை)

en: Long text
ta: நீள உரை

en: Long text and summary
ta: நீண்ட உரை மற்றும் சுருக்கம்

en: List (integer)
ta: பட்டியல் (எண்கள்)

en: Entity reference
ta: உருப்படி மேற்கோள்
