UIkit (7.x-2.0) - en to fil translation catalogue (21 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Comments
fil: Mga puna

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Weight
fil: Timbang

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Help
fil: Tulong

en: Block
fil: Tipak

en: Footer
fil: Paanan

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: Go to page @number
fil: Mag-punta sa pahina @number

en: Search form
fil: Pormularyo ng paghahanap

en: Sidebar first
fil: Unang baras sa gilid

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin

en: Sidebar second
fil: Pangalawang baras sa gilid
