UIkit (7.x-2.6) - en to te translation catalogue (32 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Previous
te: ముందు

en: Next
te: తరువాత

en: Pages
te: పేజీలు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: !username
te: వాడుకరి పేరు

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Weight
te: భారం

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Help
te: సహాయం

en: Region
te: ప్రాంతం

en: Width
te: వెడల్పు

en: Height
te: ఎత్తు

en: This field is required.
te: ఈ ఖాళీ తప్పనిసరి

en: Other
te: ఇతర

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: View user profile.
te: వాడుకరి ప్రొఫైలుని చూడండి.

en: You are here
te: మీరు ఇక్కడ ఉన్నారు

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to page @number
te: @number వ పేజీకి వెళ్ళండి

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: Status message
te: స్థితి సందేశం
