UIkit (7.x-3.7) - en to ta translation catalogue (45 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Weight
ta: எடை

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: up
ta: மேல்

en: Go to parent page
ta: முதன்மைப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Region
ta: பகுதி

en: Block
ta: பெட்டி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: This field is required.
ta: இந்த புலம் தேவையானது.

en: Other
ta: மற்றவை

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: You are here
ta: நீங்கள் இங்கே

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Go to page @number
ta: பக்கம் @number செல்

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: No blocks in this region
ta: இப்பகுதியில் எந்த பெட்டிகளும் இல்லை

en: Search form
ta: தேடல் படிவம்

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: (active tab)
ta: (நடப்பு கீற்று)

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை

en: !local-task-title!active
ta: !local-task-title !active

en: Text Formats
ta: எழுத்து வடிவங்கள்
