UIkit Admin (7.x-2.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Weight
ta: நிறை

en: Name
ta: பெயர்

en: Go to previous page
ta: முந்தைய பக்கத்திற்கு செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கத்திற்கு செல்

en: Help
ta: உதவி

en: Error
ta: வழு

en: Block
ta: கட்டம்

en: Go to first page
ta: தொடக்கப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to last page
ta: இறுதிப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to page @number
ta: பக்கம் @number இற்கு செல்க
