UIkit Admin (7.x-2.0-beta1) - en to cy translation catalogue (46 entries)

en: Pages
cy: Tudalennau

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Download
cy: Lawrlwytho

en: Release notes
cy: Nodiadau cyhoeddi

en: Edit
cy: Golygu

en: Weight
cy: Pwysau

en: Name
cy: Enw

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Help
cy: Cymorth

en: Modules
cy: Modiwlau

en: Region
cy: Rhanbarth

en: no screenshot
cy: dim siot sgrîn

en: Error
cy: Gwall

en: Block
cy: Bloc

en: Up to date
cy: Yn gyfoes

en: Update available
cy: Diweddariad ar gael

en: Themes
cy: Themâu

en: You are here
cy: Rydych yma

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf

en: Go to page @number
cy: Ewch i dudalen @number

en: Show descriptions
cy: Dangos disgrifiadau

en: Revoked!
cy: Wedi ei ddiddymu!

en: Security update required!
cy: Diweddariad diogelwch yn ofynnol!

en: Not supported!
cy: Heb ei gefnogi!

en: Recommended version:
cy: Fersiwn argymelledig:

en: Security update:
cy: Diweddariad Diogelwch:

en: Latest version:
cy: Fersiwn diweddaraf:

en: Development version:
cy: Fersiwn datblygedig:

en: Also available:
cy: Hefyd ar gael:

en: Expand layout to include descriptions.
cy: Ehangu cynllun i gynnwys disgrifiadau.

en: Hide descriptions
cy: Cuddio disgrifiadau

en: Compress layout by hiding descriptions.
cy: Cywasgu cynllun drwy guddio disgrifiadau.

en: Drupal core
cy: Craidd Drupal

en: Drag to re-order
cy: Llusgwch i ail-drefnu

en: Changes made in this table will not be saved until the form is submitted.
cy: Ni fydd newidiadau yn cael eu cadw tan fydd y ffurflen yn cael ei gyflwyno.

en: No blocks in this region
cy: Dim blociau yn y rhanbarth yma.

en: The changes to these blocks will not be saved until the <em>Save blocks</em> button is clicked.
cy: Ni fydd newidiadau i'r blociau yma'n cael eu cadw tan fydd y botwm Cadw blociau wedi ei bwyso.

en: This theme requires PHP version @php_required and is incompatible with PHP version !php_version.
cy: Mae'r thema yn gofyn am fersiwn PHP @php_required ac yn anghydnaws gyda fersiwn PHP !php_version.

en: Includes: %includes
cy: Yn cynnwys: %includes

en: Disabled modules
cy: Modiwlau wedi eu anablu

en: Disabled themes
cy: Themau wedi eu anablu
