UIkit Admin (7.x-2.0-beta1) - en to ml translation catalogue (21 entries)

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Name
ml: പേര്

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Help
ml: സഹായം

en: Modules
ml: മോഡ്യൂളുകൾ

en: Region
ml: പ്രദേശം

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Up to date
ml: നവീനമാണ്

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: Go to first page
ml: ആദ്യ താളിലേക്ക് പോകുക

en: Go to last page
ml: അവസാനത്തെ താളിലേക്ക് പോകുക

en: Go to page @number
ml: പേജ് @number ലേക്ക് പോകുക

en: Drag to re-order
ml: പുനഃക്രമീകരിക്കാൻ വലിച്ചിടുക
