UIkit Admin (7.x-2.0-beta3) - en to fil translation catalogue (20 entries)

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Help
fil: Tulong

en: Modules
fil: Mga modulo

en: Error
fil: Mali

en: Block
fil: Tipak

en: Themes
fil: Mga bastidor ng disenyo

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: Go to page @number
fil: Mag-punta sa pahina @number

en: Disabled themes
fil: Mga hindi pinaganang suleras ng hitsura

en: Not customizable
fil: Hindi maaaring ipasadya
