UIkit Admin (7.x-2.0-beta3) - en to ta translation catalogue (79 entries)

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Release notes
ta: வெளியீட்டு குறிப்புகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Weight
ta: எடை

en: Name
ta: பெயர்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Help
ta: உதவி

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: Region
ta: பகுதி

en: no screenshot
ta: திரைநகல் இல்லை

en: Error
ta: பிழை

en: Done
ta: முடிந்தது

en: Block
ta: பெட்டி

en: Up to date
ta: நிகழ்நாள் வரை

en: Update available
ta: மேம்படுத்தல் கிடைக்கிறது

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Themes
ta: தீம்கள்

en: You are here
ta: நீங்கள் இங்கே

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Go to page @number
ta: பக்கம் @number செல்

en: Show descriptions
ta: விளக்கங்களை காட்டு

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Revoked!
ta: திரும்பப் பெறப்பட்டது!

en: Security update required!
ta: பாதுகாப்பு புதுப்பித்தல் தேவைப்படுகிறது!

en: Not supported!
ta: ஒத்தசைவு இல்லை!

en: Recommended version:
ta: பரிந்துரைக்கப்பட்ட பதிப்பு:

en: Security update:
ta: பாதுகாப்பு புதுப்பித்தல்:

en: Latest version:
ta: கடைசி பதிப்புச

en: Development version:
ta: அபிவிருத்தி பதிப்பு:

en: Also available:
ta: மேலும் கிடைக்கிறது:

en: Hide descriptions
ta: விரிவாக்கத்தினை மறை

en: Compress layout by hiding descriptions.
ta: விரிவாக்கத்தை மறைப்பதன் முலம் பகுதிகளை குறுக்கு

en: Installed version
ta: நிறுவியுள்ள பதிப்பு

en: Recommended version
ta: பரிந்துரைக்கப்பட்ட பதிப்பு

en: Drupal core
ta: ட்ரூபால் கரு

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: Drag to re-order
ta: வரிசை மாற்ற இழு

en: Changes made in this table will not be saved until the form is submitted.
ta: இந்த அட்டவணையில் ஏற்படுத்தப்படும் மாற்றங்கள் எதுவும் படிவம் சமர்ப்பிக்கப்படும் வரை சேமிக்கப்படாது.

en: No blocks in this region
ta: இப்பகுதியில் எந்த பெட்டிகளும் இல்லை

en: The changes to these blocks will not be saved until the <em>Save blocks</em> button is clicked.
ta: இந்த தொகுதியில் ஏற்படுத்தப் பட்ட மாற்றங்கள், <em>Save blocks</em> பொத்தான் சொடுக்கப்படும் வரை சேமிக்கப்பட மாட்டாது

en: Includes: %includes
ta: உள்ளடக்குகிறது: %includes

en: Disabled modules
ta: செயலிலில்லாத நீட்சிகள்

en: Disabled themes
ta: செயலிலில்லாத தீம்கள்

en: Not restricted
ta: தடுக்கப்படவில்லை

en: (active tab)
ta: (நடப்பு கீற்று)

en: Not customizable
ta: திருத்தியமைக்க முடியாதது

en: Hide summary
ta: சுருக்கத்தை மறை

en: Edit summary
ta: சுருக்கத்தை மாற்று

en: Requires: !module-list
ta: தேவைகள்: !module-list

en: There was a problem getting update information. Try again later.
ta: மேம்படுத்தல் தகவல் கிடைப்பதில் ஒரு பிரச்சனை உள்ளது. பின்னர் மீண்டும் முயற்சி செய்யவும்.

en: (Theme)
ta: (வடிவமைப்பு)

en: (Release notes)
ta: (வெளியீட்டு குறிப்புகள்)

en: (Security update)
ta: (பதுகாப்பு புதுப்பிப்பு)

en: (Unsupported)
ta: (ஒத்திசைவில்லை)

en: All of your projects are up to date.
ta: உங்கள் திட்டங்கள் அனைத்தும் இன்று வரை உள்ளன.

en: Download these updates
ta: இந்த மேம்படுத்தல்கள் பதிவிறக்கவும்

en: Manual updates required
ta: கைமுறை மேம்படுத்தல்கள் தேவை

en: Updates of Drupal core are not supported at this time.
ta: ட்ரூபால் மைய மேம்படுத்தல்கள் இந்த நேரத்தில் துணைபுரியவில்லை.

en: Includes:
ta: உள்ளடக்குகிறது:

en: Enabled: %includes
ta: செயலிலுள்ளது: %includes

en: !local-task-title!active
ta: !local-task-title !active

en: Re-order rows by numerical weight instead of dragging.
ta: இழுத்துப் போடுவதற்கு பதிலாக எண் அடிப்படையில் மறு வரிசைப் படுத்தவும்.

en: Show row weights
ta: வரிசை எடைகளை காண்

en: Hide row weights
ta: வரிசை எடைகளை மறை

en: Close overlay
ta: மேற்பரப்பை மூடு

en: Text Formats
ta: எழுத்து வடிவங்கள்

en: A unique machine-readable name. Can only contain lowercase letters, numbers, and underscores.
ta: இயந்திரத்தால்-படிக்கவல்ல தனித்தன்மையான பெயர். சிறியவகை எழுத்துகளும், எண்களும், அடிக்கோடுகளும் மட்டுமே கொண்டிருக்கலாம்.

en: Autocomplete popup
ta: தானியங்குநிறைவை பாப்

en: Searching for matches...
ta: பொருத்தங்களை தேடுகிறது ...

en: Release notes for @project_title
ta: @project_title இன் வெளியீடு குறிப்புகள்

en: Checked
ta: சரிபார்த்தது
