UIkit Admin (7.x-2.0-rc1) - en to vi translation catalogue (97 entries)

en: Pages
vi: Trang

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Download
vi: Tải về

en: Release notes
vi: Ghi chú phát hành

en: Edit
vi: Sửa

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Name
vi: Tên

en: Go to previous page
vi: Đến trang kế trước

en: Go to next page
vi: Đến trang sau

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Modules
vi: Mô-đun

en: Region
vi: Vùng

en: no screenshot
vi: không có ảnh chụp

en: Error
vi: Lỗi

en: Done
vi: Xong

en: Block
vi: Khối

en: Up to date
vi: Phiên bản mới nhất

en: Update available
vi: Bản cập nhật hiện có

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: Clear
vi: Dọn dẹp

en: Themes
vi: Sắc thái

en: You are here
vi: Bạn đang ở đây

en: Go to first page
vi: Đến trang đầu tiên

en: Go to last page
vi: Đến trang cuối cùng

en: Go to page @number
vi: Đến trang @number

en: Show descriptions
vi: Trình bày các phần mô tả

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Revoked!
vi: Đã bị hủy bỏ!

en: Security update required!
vi: Cập nhật bảo mật cần thiết!

en: Not supported!
vi: Không được hỗ trợ!

en: Recommended version:
vi: Phiên bản nên dùng:

en: Security update:
vi: Cập nhật bảo mật:

en: Latest version:
vi: Phiên bản mới nhất:

en: Development version:
vi: Phiên bản đang phát triển:

en: Also available:
vi: Cũng có trong:

en: Expand layout to include descriptions.
vi: Mở rộng bố cục để thêm phần mô tả.

en: Hide descriptions
vi: Ẩn các phần mô tả

en: Compress layout by hiding descriptions.
vi: Nén giao diện bằng cách giấu nội dung mô tả.

en: Error message
vi: Thông báo lỗi

en: Installed version
vi: Phiên bản đã cài đặt

en: Recommended version
vi: Phiên bản nên dùng

en: Drupal core
vi: Nhân Drupal

en: Warning message
vi: Cảnh báo

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Displays
vi: Thiết bị hiển thị

en: Machine-readable name
vi: Tên có thể được máy nhận diện

en: Drag to re-order
vi: Kéo để sắp xếp lại

en: Changes made in this table will not be saved until the form is submitted.
vi: Các thay đổi được thực hiện trong bảng này sẽ không được lưu cho đến khi biểu mẫu được đệ trình.

en: No blocks in this region
vi: Không có khối nội dung nào trong vùng miền này.

en: The changes to these blocks will not be saved until the <em>Save blocks</em> button is clicked.
vi: Các thay đổi đối với các khối nội dung này sẽ chưa được lưu cho đến khi nút <em>Lưu các khối nội dung</em> được nhấp.

en: This theme requires PHP version @php_required and is incompatible with PHP version !php_version.
vi: Giao diện này đòi hỏi PHP phiên bản @php_required và không tương thích với PHP phiên bản !php_version.

en: Disabled modules
vi: Các module đã tắt

en: Disabled themes
vi: Các giao diện bị tắt

en: Warnings
vi: Thắng

en: Not restricted
vi: Không hạn chế

en: (active tab)
vi: (tab hoạt động)

en: Status message
vi: Thông báo tình trạng

en: Not customizable
vi: Người dùng không được phép tùy chỉnh

en: Restricted to certain pages
vi: Hạn chế đối với một số trang

en: The block cannot be placed in this region.
vi: Không thể đưa khối này vào vùng này.

en: Customize dashboard
vi: Sửa cấu hình khối

en: Hide summary
vi: Ẩn tóm tắt

en: Edit summary
vi: Sửa tóm tắt

en: You have not created any content types yet. Go to the <a href="@create-content">content type creation page</a> to add a new content type.
vi: Bạn chưa tạo ra bất kỳ một kiểu nội dung nào. Đến trang <a href="@create-content">tạo một kiểu nội dung mới</a> để thêm vào một kiểu nội dung.

en: Add to %shortcut_set shortcuts
vi: Thêm vào liên kết nhanh %shortcut_set

en: Add to shortcuts
vi: Thêm vào thanh liên kết nhanh

en: Remove from %shortcut_set shortcuts
vi: Xóa khỏi thanh liên kết nhanh %shortcut_set

en: Remove from shortcuts
vi: Xóa khỏi thanh liên kết nhanh

en: This version is not compatible with Drupal !core_version and should be replaced.
vi: Phiên bản này không tương thích với Drupal !core_version và nên được thay thế.

en: Requires: !module-list
vi: Yêu cầu: !module-list

en: Required by: !module-list
vi: Cần thiết bởi: !module-list

en: There was a problem getting update information. Try again later.
vi: Có lỗi lấy thông tin cập nhật. Xin hãy thử lại sau.

en: (Theme)
vi: (Chủ đề)

en: (Release notes)
vi: (Ghi chú về bản phát hành)

en: This update is a major version update which means that it may not be backwards compatible with your currently running version.  It is recommended that you read the release notes and proceed at your own risk.
vi: Đây là một cập nhật phiên bản lớn, và có thể sẽ không tương thích ngược với phiên bản bạn đang sử dụng. Chúng tôi đề nghị bạn đọc kỹ ghi chú phát hành, làm theo và tự xử lý nếu có sự cố xảy ra.

en: (Security update)
vi: (Bản cập nhật bảo mật)

en: (Unsupported)
vi: (không được hỗ trợ)

en: All of your projects are up to date.
vi: Tất cả các dự án đều là phiên bản mới nhất.

en: Download these updates
vi: Tải các cập nhật về

en: Manual updates required
vi: Yêu cầu quản trị viên tự cập nhật

en: Updates of Drupal core are not supported at this time.
vi: Các cập nhật cho phần lõi Drupal chưa được hỗ trợ.

en: Enabled: %includes
vi: Đã bật: %includes

en: Disabled: %disabled
vi: Đã tắt: %disabled

en: Depends on: !basethemes
vi: Phụ thuộc vào: !basethemes

en: Required by: %subthemes
vi: Cần thiết cho: %subthemes

en: Re-order rows by numerical weight instead of dragging.
vi: Sắp xếp lại danh mục theo độ nặng thay vì kéo chúng.

en: Show row weights
vi: Hiện trọng số hàng

en: Hide row weights
vi: Ẩn trọng số hàng

en: Close overlay
vi: Đóng lớp phủ

en: Text Formats
vi: Các định dạng văn bản

en: A unique machine-readable name. Can only contain lowercase letters, numbers, and underscores.
vi: Tên máy là một chuỗi duy nhất bao gồm các ký tự thường, số và dấu gạch dưới.

en: Autocomplete popup
vi: Bật lên tự hoàn tất

en: Searching for matches...
vi: Tìm khớp...

en: Release notes for @project_title
vi: Các ghi chú phát hành kèm theo @project_title
