UIkit Admin (7.x-2.0-beta3) - en to te translation catalogue (31 entries)

en: Pages
te: పేజీలు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Download
te: దింపుకోలు

en: Release notes
te: విడుదల నోట్సు

en: Edit
te: మార్చు

en: Weight
te: భారం

en: Name
te: పేరు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Help
te: సహాయం

en: Region
te: ప్రాంతం

en: no screenshot
te: తెరపట్టు లేదు

en: Error
te: సమస్య

en: Done
te: పూర్తయ్యింది

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: Themes
te: అలంకారాలు

en: You are here
te: మీరు ఇక్కడ ఉన్నారు

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to page @number
te: @number వ పేజీకి వెళ్ళండి

en: Show descriptions
te: వివరణలను చూపించు

en: Also available:
te: ఇవికూడా లభ్యం:

en: Hide descriptions
te: వివరణలను దాచు

en: Installed version
te: స్థాపిత సంచిక

en: Disabled modules
te: అచేతన మాడ్యూళ్ళు

en: Disabled themes
te: అచేతన అలంకారాలు

en: (Theme)
te: (అలంకారం)

en: (Security update)
te: (భద్రతా తాజాకరణ)
