UIkit API theme (7.x-3.0-rc1) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Constants
ta: மாறிலிகள்

en: Topics
ta: தலைப்புகள்

en: sort ascending
ta: ஏறுமுகமாக வரிசைப்படுத்து

en: sort descending
ta: தலைகீழாக வரிசை

en: Text Formats
ta: எழுத்து வடிவங்கள்
