uLogin (advanced version) (7.x-1.3) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Comment form
ta: கருத்து படிவம்

en: Country
ta: நாடு

en: User
ta: பயனர்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Widget type
ta: விட்ஜெட் வகை

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Identity
ta: அடையாள

en: OpenID
ta: திறந்தகுறி

en: Account settings
ta: அங்கத்துவ அமைவுகள்
