Ultimate Cron (7.x-2.10) - en to ta translation catalogue (34 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: cron
ta: கிரான்

en: Message
ta: செய்தி

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: settings
ta: அமைப்புகளை

en: Default
ta: இயல்பான

en: Time
ta: நேரம்

en: User
ta: பயனர்

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Error
ta: பிழை

en: Module
ta: கூடகம்

en: Never
ta: இல்லை

en: Throttle
ta: த்ரோட்டில்

en: Overridden
ta: மேலெழுதப்பட்டது

en: N/A
ta: இல்

en: General
ta: பொது

en: Cache
ta: பதுக்ககம்

en: Duration
ta: கால இடைவெளி

en: Cron
ta: க்ரான்

en: Interval
ta: இடைவேளை

en: Any
ta: ஏதும்

en: About
ta: பற்றி

en: Queue
ta: வரிசை

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Cron could not run because an invalid key was used.
ta: தவறான நுழைவுச்சொல் உபயோகப்படுத்தப்பட்டிருப்பதால் க்ரான் ஓட்டத்தை செயல்படுத்த இயலவில்லை.

en: Unlock
ta: திறத்தல்
