Ultimate Cron (7.x-2.3) - en to te translation catalogue (29 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: enabled
te: చేతనం చేయబడింది

en: Status
te: స్థితి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: disabled
te: అచేతనం

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: cron
te: క్రాన్

en: Logs
te: చిట్టాలు

en: Message
te: సందేశం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: settings
te: అమరికలు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Time
te: సమయం

en: User
te: వాడుకరి

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: Error
te: సమస్య

en: Database
te: డేటాబేస్

en: Normal
te: సాధారణ

en: N/A
te: వర్తించదు

en: General
te: సాధారణ

en: anonymous
te: అజ్ఞాత

en: Duration
te: నిడివి

en: Features
te: విశేషాలు

en: About
te: గురించి

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Cron could not run because an invalid key was used.
te: ఒక చెల్లని 'కీ' ని వాడటం వల్ల క్రాన్ విఫలమైనది.
