Ultimenu (7.x-1.3) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Block settings
ta: தொகுதி அமைப்புகள்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு
