unfeaturize (7.x-2.0) - en to kn translation catalogue (6 entries)

en: Description
kn: ವರ್ಣನೆ

en: Disabled
kn: ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾದ

en: Name
kn: ಹೆಸರು

en: Default
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್‍

en: Conflict
kn: ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯ

en: Checking...
kn: ಪರಿಶೀಲಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...
