unfeaturize (7.x-2.0) - en to vi translation catalogue (12 entries)

en: Description
vi: Mô tả

en: Disabled
vi: Tắt

en: Name
vi: Tên

en: Default
vi: Mặc định

en: Overridden
vi: Đã ghi đè

en: Conflict
vi: Xung đột

en: Restore
vi: Phục hồi

en: Rebuilding
vi: Xây dựng lại

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Checking...
vi: Đang kiểm tra ...

en: Needs review
vi: Cần xem lại

en: That view is created for the version @import_version of views, but you only have @api_version
vi: View này được tạo cho phiên bản @import_version, nhưng bạn lại chỉ có phiên bản @api_version
