Unilogin (7.x-1.1) - en to cy translation catalogue (7 entries)

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: On
cy: Ymlaen

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Active
cy: Gweithredol

en: Off
cy: I ffwrdd

en: General
cy: Cyffredinol

en: Not configured
cy: Heb ei ffurfweddu
